– duytanuni.edu.vn cập nhật liên tục lịch thi đấu, kết quả bóng đá các giải đấu đáng chú ý trong nước và quốc tế đêm qua, rạng sáng nay.
Đang xem: Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và rạng sáng mai
Lịch thi đấu giao hữu quốc tế | ||||||||
Ngày | Giờ | Đội | Tỉ số | Đội | Vòng | Kênh | ||
07/06 | ||||||||
07/06 | 06:00 | Chile | -:- | Haiti | ||||
07/06 | 18:00 | Hàn Quốc | -:- | Australia | ||||
07/06 | 18:35 | Trung Quốc | -:- | Philippines | ||||
07/06 | 20:30 | U23 Việt Nam | -:- | U23 Myanmar | VTC1 VTC3 VOV1 | |||
07/06 | 22:00 | Uzbekistan | -:- | Triều Tiên | ||||
07/06 | 23:00 | Bờ Biển Ngà | -:- | Comoros |
Lịch thi đấu Vòng loại World Cup 2022 – Khu vực châu Á | ||||||||
Ngày | Giờ | Đội | Tỉ số | Đội | Vòng | Kênh | ||
06/06 | ||||||||
06/06 | 16:30 | Mông Cổ | 2:0 | Brunei | ||||
06/06 | 18:30 | Macau | 1:0 | Srilanka | ||||
06/06 | 18:30 | Lào | 0:1 | Bangladesh | ||||
19:45 | Malaysia | -:- | Timor Leste | |||||
18:30 | Campuchia | 2:0 | Pakistan | |||||
19:00 | Bhutan | 1:0 | Guam |
Xem thêm: Khám Phá 10 Quán Chân Gà Chiên Mắm Hà Nội Nhắc Tới Là Thèm, Chân Gà Chiên Mắm & Cơm Ngon Trần Gia
Lịch thi đấu Vòng loại EURO 2020 | ||||||||
Ngày | Giờ | Đội | Tỉ số | Đội | Vòng | Kênh | ||
08/06 | ||||||||
07/06 | 21:00 | Gruzia | -:- | Gibraltar | ||||
08/06 | 00:45 | Lithuania | -:- | Luxembourg | ||||
08/06 | 00:45 | Ukraine | -:- | Serbia | ||||
08/06 | 00:45 | Latvia | -:- | Israel | ||||
08/06 | 02:45 | Quần đảo Faroe | -:- | Tây Ban Nha | ||||
08/06 | 03:45 | CH Séc | -:- | Bulgaria | ||||
08/06 | 03:45 | Montenegro | -:- | Kosovo | ||||
08/06 | 03:45 | Đan Mạch | -:- | CH Ailen | ||||
08/06 | 03:45 | Na Uy | -:- | Romania | ||||
08/06 | 03:45 | Thụy Điển | -:- | Malta | ||||
08/06 | 03:45 | Áo | -:- | Slovenia | ||||
08/06 | 03:45 | Macedonia | -:- | Ba Lan | ||||
08/06 | 21:00 | Azerbaijan | -:- | Hungary | ||||
08/06 | 21:00 | Armenia | -:- | Liechtenstein | ||||
08/06 | 22:00 | Estonia | -:- | Bắc Ailen | ||||
08/06 | 22:00 | Croatia | -:- | Wales | ||||
08/06 | 22:00 | Iceland | -:- | Albania | ||||
08/06 | 22:00 | Moldova | -:- | Andorra | ||||
08/06 | 22:00 | Nga | -:- | San Marino | ||||
08/06 | 22:00 | Phần Lan | -:- | Bosnia | ||||
09/06 | 00:45 | Belarus | -:- | Đức | ||||
09/06 | 00:45 | Thổ Nhĩ Kỳ | -:- | Pháp | ||||
09/06 | 00:45 | Hy Lạp | -:- | Ý | ||||
09/06 | 02:45 | Scotland | -:- | Đảo Síp | ||||
09/06 | 03:45 | Bỉ | -:- | Kazakhstan |
Lịch thi đấu bán kết và chung kết UEFA Nations League 2018/19 | ||||||||
Ngày | Giờ | Đội | Tỉ số | Đội | Vòng | Kênh | ||
06/06 | ||||||||
06/06 | 01:45 | Bồ Đào Nha | 3:1 | Thụy Sỹ | BK1 | Xem video | ||
07/06 | ||||||||
07/06 | 01:45 | Hà Lan | 3:1 | Anh | BK2 | |||
09/06 | ||||||||
09/06 | 20:45 | Thụy Sỹ | -:- | Anh | Tranh hạng 3 | |||
10/06 | ||||||||
10/06 | 01:45 | Bồ Đào Nha | -:- | Hà Lan | Chung kết |